Vật tư điện, dây điện, ổ cắm điện, ống ghen

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT

Địa chỉ: Số 235 đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội

Điện thoại: 04.35511222 / 04.35510427 - Fax: 04.35510427

Di Động: 0981 8888 18 - 0888.080.181

Email: thainx@hopnhatgroup.com/ annd@hopnhatgroup.com - Website: http://vattudienhanoi.com


PHÒNG KINH DOANH - CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG

Mr Lưu Đức Trọng

Mr Lưu Đức Trọng
Phòng kinh doanh
Trongld@hopnhatgroup.com
0966 100 110

Mr Nguyễn Hữu Khánh

Mr Nguyễn Hữu Khánh
Phòng kinh doanh
Khanhnh@hopnhatgroup.com
0936 559898

Mr Lê Anh Quân

Mr Lê Anh Quân
Phòng kinh doanh
dathang@hopnhatgroup.com
024.35511222

Mr Nguyễn Văn Trình

Mr Nguyễn Văn Trình
Phòng kinh doanh
Trinhnv@hopnhatgroup.com
094 3563686

Mr Kiều Thành Chung

Mr Kiều Thành Chung
Phòng kinh doanh
Chungkt@hopnhatgroup.com
0914 567367

Mr Phan Quang Thái

Mr Lê Trung Hiếu
Phòng kinh doanh
Hieult@hopnhatgroup.com
0978 689 189

Mr Đỗ Văn Hiếu

Mr Đỗ Văn Hiếu
Phòng kinh doanh
dathang@hopnhatgroup.com
024.35511222

Mr Nguyễn Chiến Thắng

Mr Nguyễn Chiến Thắng
Phòng kinh doanh
Thangnc@hopnhatgroup.com
0978 266 232

Mr Nguyễn Văn Tính

Mr Nguyễn Văn Tính
Phòng kinh doanh
Tinhnv@hopnhatgroup.com
0965 828696

Ms Nguyễn Hương Ly

Ms Nguyễn Hương Ly
Phòng Kinh Doanh
Lynh@hopnhatgroup.com
0978 266 787

Mr Nguyễn Xuân Thái

Mr Nguyễn Xuân Thái
Phòng giải pháp điện
Thainx@hopnhatgroup.com
088 8080181

Ms Đỗ Thị Loan

Ms Đỗ Thị Loan
Phòng CSKH
Loandt@hopnhatgroup.com
0983 111 050

Ms Phạm Thị Mến

Ms Phạm Thị Mến
Phòng kế toán
Menpt@hopnhatgroup.com
04.35511222 Ext 102

Ms Phạm Thị Thanh

Ms Phạm Thị Thanh
Phòng kế toán
Thanhpt@hopnhatgroup.com
04.35511222 Ext 101

Ms Nguyễn Thị Kiều

Ms Nguyễn Thị Kiều
Phòng kế toán
Kieunt@hopnhatgroup.com
04.35511222 Ext 103

Hợp Nhất Group luôn nỗ lực tạo sự khác biệt về phong cách phục vụ và bán hàng và sau bán hàng. Xây dựng mối quan hệ, lòng tin của Khách hàng vào sản phẩm và dịch vụ cung ứng. Phấn đấu trở thành bạn đồng hành tin cậy cung ứng sản phẩm vật tư cho công trình điện nhẹ uy tín, chất lượng hàng đầu tại Việt Nam.

Quý khách có thể đặt hàng trực tuyến qua website www.thietbiquang.net

Thanh toán: Quý khách vui lòng chuyển tiền vào tài khoản:

I. TÀI KHOẢN CÁ NHÂN:
Dưới đây là các số tài khoản cá nhân của ông Phạm Văn Ba - Giám đốc công ty cổ phần phát triển công nghệ Hợp Nhất.

tài khoản cá nhân của ông Phạm Văn Ba - Giám đốc công ty cổ phần phát triển công nghệ Hợp Nhất.

II. TÀI KHOẢN CÔNG TY:
Chủ tài khoản: Công ty Cổ phần phát triển công nghệ Hợp Nhất
Số tài khoản: 128 564 859
Tại ngân hàng: Ngân hàng TMCP Á Châu - Chi nhánh Cầu Giấy, Phòng Giao Dịch Trần Duy Hưng, Hà Nội

Chủ tài khoản Công ty Cổ phần phát triển công nghệ Hợp Nhất Số tài khoản 128 564 859 Tại ngân hàng Ngân hàng TMCP Á Châu - PGD Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.

Hình ảnh cán bộ công nhân viên Hợp Nhất Group

Hình ảnh cán bộ công nhân viên Hợp Nhất Group

Quý khách vui lòng nhập đầy đủ nội dung liên hệ vào form dưới đây, chúng tôi sẽ liên hệ trong thời gian sớm nhất ! 

(*) Họ tên quý khách:

(*) Địa chỉ:

(*) Điện thoại:

(*) Email của quý khách:

(*) Tiêu đề liên hệ:

(*) Nội dung liên hệ:

(*) Mã xác nhận: jqtuw6 (Điền mã xác nhận vào ô bên cạnh)
CHÚ Ý! Tất cả các mục có dấu (*) là bắt buộc