Vật tư điện, dây điện, ổ cắm điện, ống ghen

Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3, Dây nhảy quang SC SC Multimode OM3 Cablexa chất lượng tốt, giá rẻ

Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 hãng Cablexa chiều dài 5m, 10m, 15m... tốc độ cao, chất lượng tốt, 2 đầu nối dạng đúc sẵn thích hợp với hệ thống đòi hỏi tốc độ cao.

Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3, Dây nhảy quang SC SC Multimode OM3 Cablexa chất lượng tốt, giá rẻ
Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3
Votes 4.9 9 bởi 321 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5305
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.22255666 - Mobile: 0965 286896 - 0988 727787
    Email nhận báo giá: haidn@hopnhatgroup.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3 5m, 10m,15m hãng Cablexa giá rẻ

Dây nhảy quang Multimode OM3 từ lâu đã được biết đến là một trong những loại dây nhảy quang tốc độ cao và là một phần không thể thiếu ở các hệ thống mạng đòi hỏi tốc độ cao. Với mong muốn giúp quý khách hàng hiểu hơn về sản phẩm của hãng Cablexa, ở đây chúng tôi sẽ gửi tới quý khách hàng chi tiết những điểm nổi bật thông qua dây nhảy quang SC SC OM3 đang được ưa chuộng.

Tìm hiểu chi tiết đặc điểm dây nhảy quang SC SC Multimode OM3

Dây nhảy Multimode SC SC kế thừa những nét đặc trưng của chuẩn đường truyền cáp quang Multimode OM3 ở cả tốc độ, bước sóng cũng như khoảng cách truyền dẫn. Để nói về điểm nhấn mạnh mẽ của sản phẩm này phải để ý tới chính là đặc trưng trong thiết kế của loại dây này.

Dây nhảy quang OM3 có màu xanh ngọc đặc trưng khác biệt và dễ dàng nhận biết so với các loại dây OM2 Singlemode, Multimode.

Phần vỏ bao bọc dây nhảy quang Multimode này được làm từ những chất liệu nhựa chuyên dụng dẻo dai và có độ uống cong rất tốt có thể dễ dàng cuộn nhỏ lắp trong các thiết bị. Không chỉ thế phần vỏ dây vẫn được làm bổ sung thêm thành phần là chất liệu LSZH chất khó cháy giúp cho dây có thể sử dụng cho nhiều môi trường khác điều kiện khác nhau.

Dây nhảy quang SC SC

Hình ảnh: Dây nhảy quang SC SC Multimode OM3

Dây nhảy có lõi truyền dẫn được làm từ sợi thủy tinh như các sợi cáp quang chuẩn Multimode có thể truyền tín hiệu theo bước sóng và khoảng cách cũng như tương thích với các thiết bị kết nối đầu cuối là chuẩn Singlemode. Chúng hoạt đông ở bước sóng 750nm, 850nm và truyền tín hiệu tốt đạt 10G ở các khoảng cách tới 300m.

Nhiều hơn những điểm vượt trội mà dây nhảy Cablexa đang sở hữu so với các thương hiệu còn lại chính là chất lượng của sợi dây. Trên toàn bộ các sản phẩm đầu nối quang và dây được đúc sẵn dạng liền rất chắc chắn, trên mỗi dây đều có những thông tin cơ bản được in nổi, quý khách hàng khi trên tay dây nhảy quang SC SC này có thể nhận biết. Loại dây này có các chiều dài 5m, 10m và có thể dài hơn tùy theo yêu cầu sử dụng của khách hàng, dây nhảy quang SC SC OM3 có dạng Duplex là loại 2 sợi đôi.

Dây nhảy quang SC SC OM3 Multimode được ứng dụng trong hệ thống nào?

Dây nhảy quang này mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang, và được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Sự khác biệt giữa dây nhảy quang SC SC OM3 và các loại OM2

Dây nhảy SC SC OM2 có màu xanh ngọc dễ dàng phân biệt và nhận biết so với dây nhảy quang OM2 và tiếp tục khác biệt nhiều hơn ở đường kính lõi cũng như tốc độ truyền dẫn những ứng dụng của hệ thống mạng.

Dây nhảy OM3 thực sự thích hợp với các ứng dụng hệ thống mạng cần tới tốc độ cao và bởi vậy giá thành cao hơn cũng không thịnh hành như các loại dây nhảy OM2.

Thông tin của dây nhảy quang SC SC OM3 Multimode hãng Cablexa

Thuộc tính Mô tả chi tiết
Tên sản phẩm Dây nhảy quang SC SC Multimode
Hãng Cablexa
Vỏ PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ Xanh Luc
Kiểu sợi quang đa mode (Duplex)
Chiều dài 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
Loại sợi SC/UPC –SC/UPC
Đầu nối phải SC/UPC, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái SC/UPC, MM 50/125, MM 62.5/125um
Số lần kết nối 1000 lần
Độ bền kéo dãn Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
Suy hao chèn < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
Suy hao phản xạ PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Bước sóng 750nm, 850nm

Tại sao nên sử dụng dây nhảy quang SC SC OM3 Multimode Cablexa?

Dây nhảy quang SC SC Multimode hãng Cablexa sở hữu rất nhiều những điểm vượt trội so với thị trường từ thiết kế tinh tế tới chất lượng của dây.

Như đã nêu ở trên quý khách hàng có thể nhận thấy đầu nối quang được đúc sẵn với dây nên rất chắc chắn so với việc bấm thủ công của các hãng khác . Cũng bởi vậy việc cắm rút sẽ thuận lợi hơn rất nhiều.

Dây nhảy quang của hãng đáp ứng các tiêu chuẩn về kỹ thuật trong tốc độ, khoảng cách đường truyền và các tiêu chuẩn an toàn trong quá trình sử dụng.

Hiện tại Hợp Nhất đang là đơn vị phân phối sản phẩm dây nhảy quang SC SC chính hãng , có nguồn gốc rõ ràng và đầy đủ giấy tờ được cấp tới các dự án, công trình với mức giá cạnh tranh nhất.

Bạn có thể liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline để được tư vấn chi tiết và đặt hàng nhanh hơn.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0965 828696

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Multimode SC SC OM3" tại đây)

Dây nhảy quang khác có thể bạn quan tâm?