Vật tư điện, dây điện, ổ cắm điện, ống ghen

Cáp quang 2FO ống lỏng, Dây cáp quang 2FO, dây thuể bao 2FO hãng Cablexa giá rẻ

Cáp quang 2FO ống lỏng hãng Cablexa chuẩn Singlemode có thể sử dụng cho nhiều ứng dụng mạng, thoại, truyền tín hiệu ở khoảng cách 120Km. Hãy liên hệ ngay để đặt hàng.

Cáp quang 2FO ống lỏng, Dây cáp quang 2FO, dây thuể bao 2FO hãng Cablexa giá rẻ
Cáp quang 2FO ống lỏng
Votes 4.9 9 bởi 1282 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Code#: 5314
Tình trạng: Có hàng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

NÓI CHUYỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO

    ĐẶT MUA TRÊN WEBSITE

    Điện thoại: 024.35510427 - 024.22255666 - Mobile: 0965 286896 - 0988 727787
    Email nhận báo giá: haidn@hopnhatgroup.com

Mô tả chi tiết sản phẩm:

Dây cáp quang 2FO ống lỏng hãng Cablexa giá rẻ, đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Cáp quang từ lâu đã như một phần tất yếu không thể thiếu trong các kết nối mạng viễn thông hiện nay, từ các hệ thống mạng gia đình, các nhà mạng tới những đường truyền kết nối mạng ở các doanh nghiệp trong và ngoài nước.

Một trong những cái tên tiêu biểu trong đó chính là sản phẩm dây cáp quang 2FO ống lỏng hãng Cablexa chất lượng tốt mà giá thành rẻ.

Dây cáp quang 2FO ống lỏng hãng Cablexa có cấu tạo đặc biệt

Cáp quang 2FO ống lỏng vẫn thường được gọi với nhiều những cái tên khác như cáp quang treo 2FO, cáp thuê bao 2FO hay cáp FTTH-2FO.

Dây cáp quang thuê bao 2FO ống lỏng có tẩm dầu và là loại dây cáp quang có dây gia cường được làm bằng thép mạ, đường kính sợi thép từ 1mm – 1,2mm. Lớp vỏ bọc sợi cáp được làm bằng lớp vỏ nhựa HDPE có tính đàn hồi cao mềm dẻo dễ uốn công khi thi công, lắp đặt, khó cắt khó cháy giúp hạn chế tối đa các rủi do đảm bảo tín hiệu đường truyền ổn định.

Dây cáp quang 2FO giá rẻ

Hình ảnh: Dây cáp quang 2FO giá rẻ

Lõi truyền dẫn bằng thủy tinh truyền tín hiệu bằng ánh sáng đảm bảo tốt cho tín hiệu không suy hao và đồng thời cũng mang tới cho các ứng dụng một đường truyền tốc độ cao.

Cáp quang 2FO ống lỏng những ưu điểm vượt trội

Cáp 2FO ống lỏng thuộc phân khúc cáp ITU-T G.65x, chúng hoạt động trong khoảng bước sóng 1310nm – 1550nm với chuẩn Singlemode và hỗ trợ truyền dẫn ghép kênh phân đoạn bước song thô (CWDM). 

Cáp quang Single mode này truyền tín hiệu theo một đường thẳng với một tia laser nên khoảng cách truyền dẫn của chúng xa hơn rất nhiều so với dây cáp quang Multimode. Nếu bạn đang cần kết nối ở một khoảng cách hay địa lý phức tạp loại cáp quang này sẽ giúp bạn giải quyết điều đó khi có thể kết nối ở cự ly 120Km với tốc độ 1G.

Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .

Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

Cáp 2FO Single mode được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...Ngoài ra, với ưu điểm nhỏ nhẹ dễ vận chuyển và thi công lắp đặt, cáp quang 2FO thực sự là giải pháp lý tưởng cho bạn.

Điểm hạn chế duy nhất của dòng sản phẩm này có lẽ chính là ở số sợi quang. Do chỉ là 2 sợi quang nên khi gặp sự cố sẽ rất mất công cho việc khắc phục bởi vậy mà dây cáp quang này chỉ được sử dụng và thực sự thích hợp với các nhà mạng, dùng cho các kết nối mạng gia đình. Dây cáp quang được sử dụng kết nối với các thiết bị khác như hộp phối quang ODF, dây nhảy quang, bộ chuyển đổi quang điện.

Cáp quang 2FO những thông số nổi bật

Thuộc tính sản phẩm và mô tả thuộc tính sản phẩm cáp quang 2FO Singlemode

Nhà phân phối Hợp Nhất

Tên sản phẩm Cáp quang 2FO FTTH ( cáp quang 2Core FTTH )

Mã sản phẩm FTTH-2FO

Loại Singlemode ( đơn mode )

Bước sóng 1310nm – 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn 120Km

Số sợi quang 2

Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655

Hệ số suy hao <0.2dB

Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km

Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km

Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm

Cấu trúc của Cáp 2FO FTTH hình số 8 dây treo kim loại

Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C

Sợi gia cường Sợi tổng hợp

Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn

Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm

Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Đơn vị phân phối dây cáp quang 2FO ống lỏng uy tín?

Hợp Nhất đơn vị danh tiếng hoạt động lâu năm trong các lĩnh vực viễn thông chúng tôi tư vấn và cung cấp các giải pháp mạng cáp quang và thiết bị mạng, vật tư điện nhẹ uy tín hàng đầu với nhiều năm kinh nghiệm.

Chúng tôi mang tới giá trị cho quý khách hàng với những sản phẩm chính hãng có nguồn gốc rõ ràng, chất lượng tốt và một mức giá hợp lý.

Đội ngũ kỹ thuật viên túc trực 24/7 sẵn sàng tư vấn hỗ trợ quý khách hàng các thông tin về sản phẩm, triển khai hay khắc phục sự cố.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline để được hỗ trợ tốt nhất.

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Mobile: 0965 828696

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh. (Có chỗ để xe Ôtô)

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang 2FO ống lỏng" tại đây)

khác có thể bạn quan tâm?